Đam Mỹ

Tác giả: Đại Vu Hào Thể loại: Đam Mỹ
Chương mới nhất: Chương 25: Ngoại truyện 3

Tác giả: Mộc Tử Nhân Thể loại: Đam Mỹ , Đoản Văn
Chương mới nhất: Chương 9

Tác giả: Lưu Thủy Thủy Thể loại: Đam Mỹ
Chương mới nhất: Chương 15: Phiên ngoại

Tác giả: Thôi La Thập Thể loại: Cổ Đại , Đam Mỹ , Đoản Văn , Trọng Sinh
Chương mới nhất: Chương 9

Tác giả: Khốn Ỷ Nguy Lâu Thể loại: Cổ Đại , Đam Mỹ , Kiếm Hiệp , Ngược
Chương mới nhất: Chương 33: Kết thúc

Tác giả: Hanh Hanh Thể loại: Đam Mỹ
Chương mới nhất: Chương 67

Tác giả: Vân Khởi Nam Sơn Thể loại: Đam Mỹ , Sủng
Chương mới nhất: Chương 99: Hoàn chính văn

Tác giả: Hi Ngôn Phỉ Ngữ Thể loại: Đam Mỹ
Chương mới nhất: Chương 45: Phiên ngoại 2

Tác giả: Bắc Cực Hồ. Thể loại: Đam Mỹ , Đoản Văn , Ngược
Chương mới nhất: Chương 5

Thể loại truyện

Truyện cùng tác giả